- - Khóa cửa tự động
- - Hướng dẫn bằng giọng nói
- - Cài được 03 hệ mã Master, User và mã khách ở chế độ security, quản lý thẻ bằng Master code
- - Công nghệ mã số ảo chống lộ pass ngay cả khi bị nhìn trực tiếp
- - Chống sốc, chống tĩnh điện
- - Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá
- - Cảnh báo âm thanh khi nhập sai pass quá 5 lần

MÔ TẢ
KHÓA CỬA THẺ TỪ, MÃ SỐ KHÔNG TAY CẦM – YALE YDR 323:
- Khóa cửa điện tử không tay cầm, phù hợp nhất cho cửa gỗ
- Mở khóa bằng mã số, thẻ từ và mở rộng remote
- Công nghệ mã số ảo tránh lộ pass
- Khóa có hai chế độ:
- Cài được 01 mã số, 20 thẻ ở chế độ Safe
- Cài được 03 mã số: Master, user, visitor và 20 thẻ ở chế độ security, quản lý thẻ bằng Master code
- Thân khóa bằng hợp kim, Kích thước: 36x72x185mm
- Chức năng cảnh báo cháy nổ, chống trộm, chống hack
- Yêu cầu đố cửa rộng trên 7cm
Thông số kỹ thuật của Yale YDR 323:
| Kiểu mở khóa | Thẻ từ, mật mã, Điều khiển từ xa(mở rộng) |
| Thẻ từ | Có sẵn 04 thẻ, tối đa 40 thẻ |
| Mật mã bảo mật | 6~12 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Mở rộng |
| Tầm xa remote | <50mm |
| Chìa khóa cơ | Có sẵn 02 chìa |
| Độ dầy cửa phù hợp | 25 – 80mm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm siêu bền, ANZ plastics |
| Độ ẩm | 0% – 90% |
| Nhiệt độ | -40 – 80°C |
| Báo động cháy | 60°C |
| Nguồn điện | Pin 1,5V x4 |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | Thân ngoài: 36x72x185mm
Thân trong: 13x66x179mm
|
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 24 tháng |
Hình ảnh của khóa cửa Yale YDR323:
Mọi chi
tiết xin liên hệ : 100/18 Ngô Mây, phường Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, Bình Định
HOTLINE:
0979798224

Đăng nhận xét