- Khóa cửa Yale YDR-4110 thường dùng cho cửa căn hộ, chung cư, hỗ trợ mở khóa bằng mật mã và quét vân tay.

MÔ TẢ
YALE YDR 4110 LÀ KHÓA CỬA ĐIỆN TỬ THÔNG MINH HỖ TRỢ MỞ KHÓA BẰNG VÂN TAY, MÃ SỐ (MẬT MÃ).
- Khóa Cửa Vân Tay, Mã Số, Chìa Cơ Không Tay Cầm – YDR 414
- Khóa cửa không tay cầm
- Mở khóa bằng mã số, vân tay, chìa cơ và mở rộng remote
- Khóa bên trong bằng chìa i-button
- Hướng dẫn bằng giọng nói
- Công nghệ nhận dạng vân tay hiện đại nhất Live-Scan: Đọc được vân mờ, chống làm giả,
- không phụ thuộc góc quét
- Công nghệ mã số ảo tránh lộ pass
- Khóa có hai chế độ:
- Cài được 01 mã số, 20 vân tay ở chế độ Safe
- Cài được 03 mã số: Master, user, visitor và 20 vân tay ở chế độ security, quản lý vân tay bằng Master code
- Thân khóa bằng hợp kim, Kích thước: 31,5×66,6x163mm
- Chức năng cảnh báo cháy nổ, chống trộm, chống hack
- Sản phẩm đoạt nhiều giải thưởng lớn: German IF, Red Dot Design Award and US IDEA Design Award
- Yêu cầu đố cửa rộng trên 7cm
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA KHÓA VÂN TAY YALE YDR 4110:
| Kiểu mở khóa | Vân tay, mật mã, Điều khiển từ xa(mở rộng) |
| Vân tay | Tối đa 20 vân tay |
| Thẻ từ | Không |
| Mật mã bảo mật | 01 mã từ 6~12 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Mở rộng |
| Tầm xa remote | 35-50mm |
| Chìa khóa cơ | Không |
| Độ dầy cửa phù hợp | 35 – 80mm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm siêu bền, ANZ plastics |
| Độ ẩm | 0% – 90% |
| Nhiệt độ | -40 – 80°C |
| Báo động cháy | 60°C |
| Nguồn điện | Pin 1,5V x4 |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | Thân ngoài: 19x65x163mm Thân trong: 36x158x85mm |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 24 tháng |
Yale YDR 4110 là Khóa cửa vân tay không tay cầm thông minh, hỗ trợ mở khóa bằng vân tay, thẻ từ kèm rất nhiều các tính năng bảo vệ an toàn khác
Mọi chi
tiết xin liên hệ : 100/18 Ngô Mây, phường Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, Bình Định
HOTLINE:
0979798224



Đăng nhận xét