Khóa thông minh vân tay Gateman WF300-FH:
Tự động khóa cửa hoặc tự do ( Chủ nhà thiết lập)Chống hack: báo động khi nhập sai mã, vân tay quá 5 lần sau đó nhưng hoạt động 3 phútBáo động cháy nổ, phá khóa bằng cảm biến nhiệt và cảm biến va chạm.
MÔ TẢ
CÔNG NGHỆ NỔI BẬT CỦA GATEMAN WF300-FH:
- Khóa tích hợp công nghệ nhận dạng vân tay hiện đại nhất Live-Scan kết hợp đầu dò hồng ngoại và lấy tế bào da chết, cùng với đó là công nghệ mã số ảo Fake-Code
- Chốt khóa làm bằng thép siêu cứng chống cắt
- Viền khóa màu Gold với vẻ sang trọng và quý phái.

Loại cửa phù hợp lắp Gateman WF300-FH:
Lắp mới và thay thế cho cửa gỗ, cửa sắt, cửa chống cháy .v.v.
– Tự động khóa cửa hoặc tự do ( Chủ nhà thiết lập )
– Chống hack: báo động khi nhập sai mã, vân tay quá 5 lần sau đó nhưng hoạt động 3 phút
– Báo động cháy nổ, phá khóa bằng cảm biến nhiệt và cảm biến va chạm.
– Chống hack: báo động khi nhập sai mã, vân tay quá 5 lần sau đó nhưng hoạt động 3 phút
– Báo động cháy nổ, phá khóa bằng cảm biến nhiệt và cảm biến va chạm.
- Chịu nhiệt cao, chống trầy cực tốt.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT CỦA GATEMAN WF300-FH:
| Vân tay | |
| Công nghệ | Life-scan |
| Số lượng đăng ký tối đa | 20 |
| Mã số | |
| Công nghệ | Mã số ảo |
| Số lượng mã số | 01 |
| Số ký tự/mã | Từ 4 đến 12 số |
| Chìa khóa | 0 |
| Điều khiển từ xa | Mở rộng, không đi kèm |
| Công nghệ | Mã đảo sóng RF |
| Tầm xa hiệu quả | 50m xuyên tường |
| Số lượng mở rộng tối đa | 03 |
| Nguồn điện | |
| Pin | 04 pin AA 1,5V Alkaline |
| Thời gian chạy của pin | 12 tháng |
| Nguồn phụ | Pin vuông 9V |
| Các thông số khác | |
| Nhiệt độ báo cháy | Trên 60°C |
| Kích thước (Cao x rộng x dày) | Thân ngoài: 280,7 x 68,6 x 28,5 mm
Thân trong: 280,7 x 68,6 x 28,5 mm
Ruột khóa:
|
| Màu sắc | Đen bạc |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng
Mọi thăc
mắc xin liên hệ: 100/18 Ngô Mây, phường Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, Bình Định
HOTLINE: 0979798224
|
Đăng nhận xét