- - Công nghệ mã số ảo chống lộ pass.
- - Chống sốc, chống tĩnh điện
- - Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá
- - Chuông báo động nếu bị đột nhập
- - Chuông báo chống hack
- - Có khả năng kết hợp với điều khiển từ xa
- - Cảm biến nhiệt cảnh báo cháy nổ
- - Chức năng khóa kép

MÔ TẢ
KHÓA CỬA GATEMAN F10 với công nghệ bảo mật vân tay mới nhất Life-Scan kết hợp Scan vân tay, đầu dò hồng ngoại và lấy tế bào da: siêu nhạy, chống làm giả, không phụ thuộc góc quét, đọc được vân tay mờ, xước, lão hóa
Tính năng của KHÓA VÂN TAY Gateman F10:
- Khóa cửa tự động
- Công nghệ mã số ảo chống lộ pass
- Chống sốc, chống tĩnh điện
- Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá
- Chuông báo động nếu bị đột nhập
- Chuông báo chống hack
- Có khả năng kết hợp với điều khiển từ xa
- Cảm biến nhiệt cảnh báo cháy nổ
- Chức năng khóa kép
| Danh Mục | Nội Dung |
| Kiểu mở khóa | Vân tay, mã số, điều khiển từ xa ( mở rộng ) |
| Vân tay | Có |
| Thẻ mở khóa | Ko |
| Mật mã bảo mật | 4~14 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Tùy chọn |
| Chìa khóa điện | Ko |
| Số vân tay đăng ký tối đa | 20 |
| Độ dầy cửa phù hợp | 30~55mm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm siêu bền, ANZ plastics |
| Độ ẩm | 0% – 90% |
| Nhiệt độ | -40 – 80°C |
| Báo động cháy | 70°C |
| Nguồn điện | Pin 1,5V x4 |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | Thân ngoài: 19×64,6×160,2mm(WxHxD)
Thân trong: 36x85x108mm(WxHxD)
|
| Màu sắc | Đen bạc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Mọi thăc
mắc xin liên hệ: 100/18 Ngô Mây, phường Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, Bình Định
HOTLINE: 0979798224


Đăng nhận xét