KHÓA VÂN TAY THÔNG MINH EPIC POPSCAN.
Công nghệ nhận dạng vân tay siêu nhạy POPScan, Bảo mật an toàn với mã số ngẫu nhiên.Khóa cửa điện tử vân tay không tay nắm Xuất xứ Hàn Quốc, Bảo hành 24 tháng.Có mã số quản lý, đảm bảo chỉ có chủ nhà mới có thể can thiệp vào khoáChủ nhà xoá được từng dấu vân tay riêng biệt của từng người mà không cần sự có mặt của người đó
MÔ TẢ
Chức năng nổi bật của Epic Popscan so với các sản phẩm nội địa Hàn Quốc khác:
- Có mã số quản lý, đảm bảo chỉ có chủ nhà mới có thể can thiệp vào khoá
- Chủ nhà xoá được từng dấu vân tay riêng biệt của từng người mà không cần sự có mặt của người đó.
Tính năng của EPIC POPSCAN:
- Công nghệ nhận dạng vân tay mới nhất, siêu nhạy POPScan.
- Chức năng bảo mật mã số bằng mã số ảo kết hợp với mã số ngẫu nhiên.
- Nâng cấp phận quyền cho chủ nhà, quản trị bằng mã số Master, mã tạm.
- Các chức năng chống cháy nổ, chống hack.
- Báo động đột nhập, phá khóa.
Thông số kỹ thuật khóa vân tay Epic POPScan:
| Danh Mục | Nội Dung |
| Kiểu mở khóa | Vân tay, mật mã |
| Vân tay | Tối đa 100 vân tay |
| Thẻ từ | Ko |
| Mật mã bảo mật | 02 mã, mỗi mã từ 4~14 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Không |
| Độ dày cửa phù hợp | Lớn hơn 30mm |
| Báo động cháy | Lớn hơn 62°C |
| Kích thước khóa | Thân ngoài: 68.7 x 175.1 x 21.5 mm Thân trong: 180.7 x 91.5 x 48 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 – 100°C |
| Nguồn điện | 04 pin tiểu AA1.5V |
| Thời gian chạy của pin | 0% – 90% |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
Hình ảnh Khóa cửa điện tử vân tay không tay nắm EPIC POPSCAN xuất xứ Hàn Quốc:
Mọi thăc
mắc xin liên hệ: 100/18 Ngô Mây, phường Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, Bình Định
HOTLINE: 0979798224

Đăng nhận xét