Khóa cửa thẻ từ Yale YDR3110
- - Khóa cửa tự động
- - Bàn phím cảm ứng
- - Công nghệ mã số ảo chống lộ pass ngay cả khi bị nhìn trực tiếp
- - Chống sốc, chống tĩnh điện
- - Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá
- - Cảnh báo âm thanh khi nhập sai pass quá 5 lần
- - Chuông báo động nếu bị đột nhập

MÔ TẢ
KHÓA CỬA THẺ TỪ, MÃ SỐ KHÔNG TAY CẦM – YDR 3110
- Khóa cửa điện tử không tay cầm
- Mở khóa bằng mã số, thẻ từ và mở rộng remote
- Công nghệ mã số ảo tránh lộ pass
- Cài được 01 mã số và 20 thẻ
- Thân khóa bằng hợp kim, Kích thước: 19x65x163mm
- Chức năng cảnh báo cháy nổ, chống trộm, chống hack
- Yêu cầu đố cửa rộng trên 7cm
Thông số kỹ thuật của khóa cửa điện tử Yale YDR 3110:
| Kiểu mở khóa | Thẻ từ, mật mã, Điều khiển từ xa(mở rộng) |
| Vân tay | |
| Thẻ từ | Có sẵn 04 thẻ, tối đa 40 thẻ |
| Mật mã bảo mật | 6~12 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Mở rộng |
| Tầm xa remote | 35-50mm |
| Chìa khóa cơ | Có sẵn 02 chìa |
| Độ dầy cửa phù hợp | 35 – 80mm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm siêu bền, ANZ plastics |
| Độ ẩm | 0% – 90% |
| Nhiệt độ | -40 – 80°C |
| Báo động cháy | 60°C |
| Nguồn điện | Pin 1,5V x4 |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | Thân ngoài: 19x65x163mm
Thân trong: 36x158x85mm
|
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 24 tháng |
Yale YDR3110 khi lắp thực tế:
Thông tin khác của khóa cửa Yale YDR 3110:
Mọi chi
tiết xin liên hệ : 100/18 Ngô Mây, phường Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, Bình Định
HOTLINE:
0979798224




Đăng nhận xét