KHÓA CỬA THÔNG MINH THẺ TỪ EPIC: E-TOUCH
Mở khóa bẵng mã số hoặc thẻ từ, tích hợp Smartphone có NFC chuẩn 13.6Mhz( Blackberry ), tặng kèm 02 miếng NFC siêu mỏng cho điện thoại.Bảo mật mã số bằng công nghệ mã số ảo, an ninh cao với 02 cấp mã số Master và User
MÔ TẢ
- Có mã số quản lý, đảm bảo chỉ có chủ nhà mới có thể can thiệp vào khoá
- Có thêm mã số tạm chỉ dùng được 1 lần duy nhất dành cho khách thăm nhà
- Mục đích sử dụng của E-Touch: Khóa dùng cho các căn hộ, nhà riêng đã được lắp khóa thường.
- Khóa cửa tự động.
- Mở khóa bẵng mã số hoặc thẻ từ, tích hợp Smartphone có NFC chuẩn 13.6Mhz( Blackberry ), tặng kèm 02 miếng NFC siêu mỏng cho điện thoại.
- Bảo mật mã số bằng công nghệ mã số ảo, an ninh cao với 02 cấp mã số Master và User.
- Chống sốc, chống tĩnh điện.
- Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá.
- Chuông báo động nếu bị đột nhập.
- Chuông báo chống hack.
- Cảm biến nhiệt cảnh báo cháy nổ.
- Chức năng khóa khóa trái cửa, khóa kép tăng cường an ninh và riêng tư.
| Danh Mục | Nội Dung |
| Kiểu mở khóa | Thẻ và mã số |
| Vân tay | Ko |
| Thẻ từ | Có, tối đa 30 thẻ ( đi kèm 02 thẻ ) |
| Mật mã bảo mật | 4~14 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Ko |
| Chìa khóa điện | Ko |
| Độ dầy cửa phù hợp | 30~65mm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, ANZ plastics |
| Độ ẩm | 0% – 90% |
| Nhiệt độ | -40 – 80°C |
| Nhiệt độ báo động cháy | 60°C |
| Nguồn điện | Pin 1,5V x 04 |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | Thân ngoài: 68,7×175,1×21,5mm(WxHxD)
Thân trong: 180,7×91,5x48mm(WxHxD)
|
| Màu sắc | Đen bạc |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
Mọi thăc
mắc xin liên hệ: 100/18 Ngô Mây, phường Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, Bình Định
HOTLINE: 0979798224
Đăng nhận xét