- Khóa cửa điện tử có tay cầm.Màn hình cảm ứng , đơn giản và dễ dàng chỉ bằng việc chạm nhẹ hay quẹt thẻ.
- Mở khóa bằng: vân tay, mã số, thẻ RF, điện thoại Smartphone hoặc bằng chìa khóa cơ.
- Có thể mở rộng thêm remote điều khiển từ xa ( mua thêm)

MÔ TẢ
Khóa điện tử SAMSUNG shs-p920LMK/EN, lắp khóa cửa SAMSUNG shs p920 LMK/EN, sữa chữa khóa điện tử, khoa cua dien tu SAMSUNG SHS-P920LMK/EN, lap khoa SAMSUNG SHS-P920LMK/EN, gia khoa cua dien tu SAMSUNG SHS-P920LMK/EN.
Đặc điểm nổi bật của khóa cửa Samsung SHS-P920LMK/EN:
- Khóa cửa điện tử có tay cầm.
- Màn hình cảm ứng , đơn giản và dễ dàng chỉ bằng việc chạm nhẹ hay quẹt thẻ.
- Mở khóa bằng: vân tay, mã số, thẻ RF, điện thoại Smartphone hoặc bằng chìa khóa cơ. Có thể mở rộng thêm remote điều khiển từ xa ( mua thêm)
- Kết nối với chuông cửa có hình samsung để mở khóa thông qua màn hình chuông cửa
- Đăng ký được 100 vân tay, 20 thẻ RF.
- Khóa đươc thiết kế đặc biệt tiện lợi khi đóng và mở cửa (Đẩy/ Kéo)
- Khóa tích hợp cảm biến chuyển động hồng ngoại khoảng cách 50cm
- Màu sắc : Màu vàng
- Kích thước: 85x387x61mm (WxHxD)
- Kích thước ruột: 25x75x105mm (WxHxD)
Bảo hành: 12 tháng
Xuất xứ: Korea -Samsung
Hàng chính hãng Samsung, Giá đã bao gồm 10% VAT.
Tặng kèm 2 Thẻ từ không tiếp xúc Samsung
Lắp đặt miễn phí
Thông số kỹ thuật của Khóa điện tử SAMSUNG SHS P920 LMK / EN:
| Vân tay | |
| Công nghệ | Quang học |
| Số lượng đăng ký tối đa | 100 |
| Thẻ từ | |
| Loại thẻ | 13.6 Mhz, RF chip/ A type |
| Tặng kèm theo khóa | 02 chiếc |
| Số lượng đăng ký tối đa | 20 |
| Mã số | |
| Công nghệ | Hai số ngẫu nhiên |
| Số lượng mã số | 01 |
| Số ký tự/mã | Từ 4 đến 12 số |
| Chìa khóa | 03 chìa máy tính dẹt |
| Điều khiển từ xa | Mở rộng, không đi kèm |
| Công nghệ | Mã đảo sóng RF |
| Tầm xa hiệu quả | 50m xuyên tường |
| Số lượng mở rộng tối đa | 03 |
| Nguồn điện | |
| Pin | 04 pin AA 1,5V Alkaline |
| Thời gian chạy của pin | 12 tháng |
| Nguồn phụ | Pin vuông 9V(không kèm theo khóa) |
| Các thông số khác | |
| Nhiệt độ báo cháy | Trên 60°C |
| Kích thước (Cao x rộng x dày) | Thân ngoài: 163 x 66 x 31.5 (mm)
Thân trong:
Ruột khóa:
|
| Màu sắc | Đen |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Cách mở cửa: vân tay, thẻ từ, mã số, chìa khóa, smartphone
Đặc điểm nổi bật của khóa cửa vân tay SamSung SHS P920 :
- Mở khóa từ xa giống remote bằng Smartphone thông qua App
- Thông báo và lưu trữ thời gian ra, vào của người sử dụng Smartphone
- Mở khóa bằng cơ chế kéo – đẩy thay cho tay gạt
Chức năng cơ bản:
- Tự động khóa cửa hoặc dùng tay để khóa ( Do chhủ nhà thiết lập )
- Chống hack: báo động khi nhập sai mã, vân tay quá 5 lần sau đó nhưng hoạt động 3 phút
- Báo động cháy nổ, phá khóa bằng cảm biến nhiệt và cảm biến va chạm.
- Thời gian dùng pin dài ( 1 năm), cảnh báo pin yếu trước 7 ngày, có cực chờ sạc pin phụ 9V từ bên ngoài trong trường hợp hết pin.
Thông số kỹ thuật chi tiết:
Thông báo và lưu lại thời gian, lịch sử ra vảo bằng Smartphone tới điện thoại
Ứng dụng hỗ trợ các dòng điện thoại sau:
– Mở cửa tiện lợi với cơ chế Put – Pull ( Kéo – đẩy )
Mọi chi
tiết xin liên hệ : 100/18 Ngô Mây, phường Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, Bình Định
HOTLINE:
0979798224

Đăng nhận xét