- Khóa điện tử cửa kính- Mở khóa bằng mã số, thẻ từ và mở rộng remote
- Gắn khóa bằng miếng dán chuyên dùng siêu chắc, không cần khoan, cắt kính
- Công nghệ mã số ảo tránh lộ pass

MÔ TẢ
KHÓA CỬA KÍNH THẺ TỪ, MÃ SỐ – YDR 313
- Khóa dùng cho cửa kính, không cần khoan lỗ, không ảnh hưởng đến kết cấu cửa
- Khóa cửa tự động
- Hướng dẫn bằng giọng nói
- Cài được 03 hệ mã Master, User và mã khách ở chế độ security, quản lý thẻ bằng Master code
- Công nghệ mã số ảo chống lộ pass ngay cả khi bị nhìn trực tiếp
- Chống sốc, chống tĩnh điện
- Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá
- Cảnh báo âm thanh khi nhập sai pass quá 5 lần
- Chuông báo động nếu bị đột nhập
- Cảm biến nhiệt cảnh báo cháy nổ
- Cảnh báo pin yếu trước 1 tuần, Pin phụ sạc ngoài khi hết pin
Khóa thông minh YALE YDR 313 có hai chế độ:
– Cài được 01 mã số, 20 thẻ ở chế độ Safe
– Cài được 03 mã số: Master, user, visitor và 20 thẻ ở chế độ security, quản lý thẻ bằng Master code
– Thân khóa bằng hợp kim, Kích thước: 36x72x185mm
– Chức năng cảnh báo cháy nổ, chống trộm, chống hack
CHI TIẾT VỀ KHÓA CỬA THÔNG MINH LẮP CỬA KÍNH YALE YDR 313:
| Danh Mục | Nội Dung |
| Kiểu mở khóa | Thẻ từ, mật mã, Điều khiển từ xa(mở rộng) |
| Vân tay | Không |
| Thẻ từ | Có sẵn 04 thẻ, tối đa 40 thẻ |
| Mật mã bảo mật | 6~12 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Mở rộng |
| Tầm xa remote | 35-50mm |
| Chìa khóa cơ | Không |
| Độ dầy cửa phù hợp | 35 – 80mm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm siêu bền, ANZ plastics |
| Độ ẩm | 0% – 90% |
| Nhiệt độ | -40 – 80°C |
| Báo động cháy | 70°C |
| Nguồn điện | Pin 1,5V x4 |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | Thân ngoài: 36x72x185mm
Thân trong: 13x66x179mm
|
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 24 tháng |
Mọi chi
tiết xin liên hệ : 100/18 Ngô Mây, phường Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, Bình Định
HOTLINE:
0979798224



Đăng nhận xét