- - Khóa cửa tự động
- - Màn hình cảm ứng chống va đập, trầy xước, hỗ trợ đèn dùng khi trời tối
- - Chống sốc, chống tĩnh điện
- - Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá.
- - Chuông báo động nếu bị đột nhập

MÔ TẢ
Khóa cửa SHS 3320XMK/EN, SAMSUNG SHS-3320XMK/EN, khóa cửa điện tử SAMSUNG SHS-3320XMK/EN, sửa khóa samsung shs 3320XMK EN, khóa thông minh samsung SHS 3320XMK EN.
KHÓA CỬA ĐIỆN TỬ SAMSUNG SHS-3320XMK/EN:
- Khóa cửa tự động
- Màn hình cảm ứng chống va đập, trầy xước, hỗ trợ đèn dùng khi trời tối
- Chống sốc, chống tĩnh điện
- Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá.
- Chuông báo động nếu bị đột nhập
Tại sao nên chọn mua SAMSUNG SHS-3320XMK/EN từ vnsup:
Chính hãng SamSung
Giá đã bao gồm 10% VAT
Thời gian bảo hành: 12 tháng (Phiếu bảo hành & Hóa đơn mua hàng)
| Danh Mục | Nội Dung |
| Kiểu mở khóa | Không tay cầm |
| Vân tay | Ko |
| Thẻ Smart Card | 13.56MHz RF chip/A Type |
| Mật mã bảo mật | 5~12 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Ko |
| Tích hợp với điện thoại | Ko |
| Chìa khóa điện | Chìa khóa cơ |
| Số thẻ đăng ký | 20 |
| Độ dầy cửa | 31~42mm |
| Vật liệu | Hợp kim Zn, Al, ABS plastic |
| Độ ẩm | 20% – 90% |
| Nhiệt độ | -20 – 80°C |
| Báo động cháy | 70°C |
| Nguồn điện | Pin AA batery 1.5 Vx4 |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | 78x183x87mm(WxHxD) – Thân trong |
| 78x189x54mm(WxHxD) – Thân ngoài | |
| Màu sắc | Đen |
| Bảo hành | 12 tháng |
Đăng nhận xét