- - Loại khóa : Khóa điện tử thẻ từ có tay nắm
- - Khóa cửa tự động
- - Màn hình cảm ứng siêu bền chống va đập, trầy xước
- - Chống sốc, chống tĩnh điện
- - Chuông báo động nếu có hiện tượng phá khoá
- - Chuông báo động nếu bị đột nhập
- - Sử dụng công nghệ cảm biến nhiệt cảnh báo cháy nổ

MÔ TẢ
KHÓA THẺ TỪ, MÃ SỐ, SMART CARD GATEMAN V300
- Loại khóa: Khóa thẻ từ
- Màn hình cảm ứng chống trầy, chống va đập
- Chống cháy, có khả năng chịu nhiệt độ 1000°C
- Mở khóa bằng mật mã (4 đến 14 ký tự), thẻ gateman card (tối đa 20), chía khóa smartcard, remote ( mở rộng)
- Có chuông báo động khi có hiện tượng phá khóa, đột nhập
- Báo động cháy: 70°C
- Sử dụng công nghệ cảm biến nhiệt cảnh báo cháy nổ
- Thân khóa bằng Thép hợp kim siêu bền, không gỉ
- Kích thước: 27×76,4×290,4mm – Màu Đen vàng
- Yêu cầu độ dày cửa từ 40~55mm, Độ rộng đố cửa trên 115mm

THÔNG SỐ CHI TIẾT CỦA KHÓA CỬA ĐIỆN TỬ THÔNG MINH GATEMAN V300-FH:
| Danh Mục | Nội Dung |
| Kiểu mở khóa | mật mã, thẻ gateman card, chía khóa smartcard, remote ( Mở rộng) |
| Vân tay | Ko |
| Thẻ mở khóa | Thẻ Gateman card |
| Mật mã bảo mật | 12 ký tự điện tử |
| Điểu khiển từ xa (remote) | Tùy chọn |
| Chìa khóa | Chìa khóa thông minh |
| Số thẻ đăng ký | 20 |
| Độ dầy cửa phù hợp | 40~55mm |
| Vật liệu | Thép hợp kim siêu bền, không gỉ |
| Độ ẩm hoạt động tốt | 0% – 90% |
| Nhiệt độ hoạt động tốt | -40 – 80°C |
| Báo động cháy | 70°C |
| Nguồn điện | Pin 1,5Vx4 |
| Thời gian chạy của Pin | 12 tháng (10 lần/ngày) |
| Kích thước khóa | 27×76,4×290,4mm(WxHxD) |
| Màu sắc | Đen vàng |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
Dễ dàng sử dụng với bàn phím cảm ứng
Yêu cầu tiêu chuẩn đối với cửa lắp đặt:
– Độ dày cửa từ 40mm – 55mm
– Độ rộng của đố cửa > 115mm
– Độ dày cửa từ 40mm – 55mm
– Độ rộng của đố cửa > 115mm
Một vài thông tin khác về khóa cửa thông minh Gateman V300
Mọi thăc
mắc xin liên hệ: 100/18 Ngô Mây, phường Ngô Mây, Tp. Quy Nhơn, Bình Định
HOTLINE: 0979798224





Đăng nhận xét